Máy cắt đá 1240W DCA AZE04-110
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Thương hiệu: DCA
760.000₫
Giá sản phẩm chưa bao gồm VAT
TRANGTHIETBI.VN Cung cấp sản phẩm, dịch vụ, giao hàng toàn quốc UY TÍN SỐ 1 VIỆT NAM
VPGD: 20 đường 19B, KDC Phong Phú 4, Phong Phú, Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh
Thời gian hoạt động:
Từ 8h - 19h00 Thứ 2 đến thứ 6
Từ 8h - 17h30 Thứ 7 & Chủ nhật
Chat với Trang Thiết Bị: Khiếu nại & bảo hành:
Email: hotro@dt-safety.com
Mô tả chi tiết máy cắt đá 1240W DCA AZE04-110
Máy cắt đá DCA AZE04-110 mang thiết kế gọn nhẹ, cắt chính xác và dễ dàng:
Thông số kỹ thuật:
- Mã sản phẩm: AZE04-110
- Nhà sản xuất: DCA
- Xuất xứ: Đài Loan
- Công xuất: 1240W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Đường kính đĩa cắt: 110mm